thaituner
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ต้องการกล่องเพื่อใช้ในโครงการ student formula

2 posters

Go down

ต้องการกล่องเพื่อใช้ในโครงการ student formula Empty ต้องการกล่องเพื่อใช้ในโครงการ student formula

ตั้งหัวข้อ by heatdog Fri Aug 12, 2011 11:45 pm

เนื่องจากทีมของผมงบประมาณจำกัดมากครับ เรื่องจะซื้อกล่องใหม่มือ1 เลย ก็สู้ราคาไม่ไหว ( ตอนนี้ยังขาดยางสลิคและยางน้ำ ซึ่งไม่มีสปอนเซอร์ ต้องซื้อเองทั้งหมด ) ไม่ทราบว่าพี่ป้อมพอจะมีกล่องมือสองจำหน่ายบ้างรึป่าวครับ ซึ่งต้องการในราคาไม่เกิน 4 หมื่น
เครื่องยนต์ CBR 600 RR ปี 2003 มีเซ็นเซอร์ติดมาครบครับ ตอนนี้กำลังดูๆ Haltech e6x อยู่ ผมรบกวนขอคำปรึกษาด้วยครับ

heatdog
Member
Member

ขึ้นไปข้างบน Go down

ต้องการกล่องเพื่อใช้ในโครงการ student formula Empty Re: ต้องการกล่องเพื่อใช้ในโครงการ student formula

ตั้งหัวข้อ by pom_vr2 Sat Sep 03, 2011 9:52 pm

Haltech E6X มันเก่ามากแล้วครับ ลองโทรมาคุยกันดู จะได้ถามข้อมูลรายละเอียดแนะนำได้ดีกว่าครับ
pom_vr2
pom_vr2
Junior
Junior

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน