thaituner
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ultimate เคอร์เซอร์ ตารางปรับน้ำมันไม่วิ่ง ช่วยทีครับ

Go down

Ultimate เคอร์เซอร์  ตารางปรับน้ำมันไม่วิ่ง ช่วยทีครับ Empty Ultimate เคอร์เซอร์ ตารางปรับน้ำมันไม่วิ่ง ช่วยทีครับ

ตั้งหัวข้อ by car_boy Mon Jan 17, 2011 8:10 pm

ไม่ทราบว่า GReddy e-Manage Ultimate ลงใน windows 7 ultimate ได้หรือเปล่า มีใครเคยลงหรือเปล่าครับ พอดีผมลงไปครับ ปัญหาที่เกิดคือ เคอร์เซอร์ ตารางปรับน้ำมันไม่วิ่ง แต่ใน ดาต้าล็อก รอบเครื่องยนต์ RPM ก็วิ่งตาม รอบคันเร่ง ครับ เลยอยากทราบว่า ต้องปรับตรงไหนก่อนหรือเปล่า เคอร์เซอร์ ถึงจะวิ่ง หรือ windows 7 ultimate ไม่รองรับครับ
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นและคำตอบของทุกท่านล่วงหน้าครับ งงงงงงงงง

car_boy
Member
Member

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics