thaituner
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถามเกี่ยวกับ ค่าa/fครับ

Go down

ถามเกี่ยวกับ ค่าa/fครับ Empty ถามเกี่ยวกับ ค่าa/fครับ

ตั้งหัวข้อ by fc_pro Tue Apr 06, 2010 8:18 pm

คืออยากถามพี่ๆว่า ค่าa/fที่เราวัดได้ขณะที่เราจูนนั้น เป็นค่าที่ใส่ในตารางน้ำมันใช่ใหมครับ คือผมเค้าใจว่าวัดได้เท่าไหร่ก็ใส่เข้าไปเท่านั้น ผมเค้าใจถูกไหม แล้วที่เค้าพูดกันว่าปรับส่วนผสมในตารางนั้นเค้าทำดันไงครับพี่ ชี้แจงหน่อยครับ ขอบคุงคร้าาาบ

fc_pro
Member
Member

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน